Useful Terms

Pano ba eto?
User avatar
call me jack
2 Star User
2 Star User
Posts: 71
Joined: Fri Mar 01, 2019 9:35 pm

Re: Useful Terms

Post by call me jack » Mon Mar 04, 2019 11:11 pm

Dami ko natutunan dito. Tnx mga bossing
only real eyes realize real lies.. :geek:

User avatar
berd138
Lurker
Lurker
Posts: 7
Joined: Sat Jan 26, 2019 6:18 am

Re: Useful Terms

Post by berd138 » Wed Apr 10, 2019 2:36 am

Ano ibig sabihin ng KVG?

User avatar
rayhawk
1 Star User
1 Star User
Posts: 23
Joined: Sun Dec 16, 2018 3:55 am

Re: Useful Terms

Post by rayhawk » Tue May 21, 2019 9:40 pm

Ano ung kfc?

User avatar
Skywalker
Lurker
Lurker
Posts: 7
Joined: Fri May 31, 2019 4:21 am

Re: Useful Terms

Post by Skywalker » Fri May 31, 2019 1:00 pm

Andami kong nalaman hehe. Salamat sa info.

User avatar
anroan
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 85
Joined: Sun Sep 23, 2018 8:49 am

Re: Useful Terms

Post by anroan » Sat Jun 01, 2019 7:02 am

Ano ibig sabihin kapag slide to heaven?
Image

User avatar
Zchechos
Di na Lurker
Di na Lurker
Posts: 11
Joined: Wed Dec 05, 2018 12:46 pm

Re: Useful Terms

Post by Zchechos » Sun Jun 02, 2019 11:08 pm

rodpau wrote:
Tue Oct 02, 2018 6:49 pm
Broom2x wrote:
Fri Sep 28, 2018 11:48 am
May isang spa na pm sa akin meron bang nakaka alam ng FBSM?
FBSM = Full Body Sensual Massage – This term defines the type of bodywork where the client is usually nude and the provider is usually partially or fully nude or at least sexily clad while performing the massage.
Sir, similar ba to sa btb / btob (body to body massage) or iba pa?

User avatar
JackCool
Di na Lurker
Di na Lurker
Posts: 16
Joined: Tue Apr 16, 2019 3:12 am

Re: Useful Terms

Post by JackCool » Wed Jun 12, 2019 8:45 am

SGT and GT sir ano po meaning?

User avatar
kramnat
Lurker
Lurker
Posts: 1
Joined: Sat Jun 08, 2019 5:34 am

Re: Useful Terms

Post by kramnat » Thu Jun 13, 2019 4:59 pm

Mga boss ano ba ibig sabihin pag standard es? Ano kasama dun?

User avatar
sochay
Lurker
Lurker
Posts: 5
Joined: Sat Jun 15, 2019 1:23 am
Location: Cavite

Re: Useful Terms

Post by sochay » Sat Jun 15, 2019 7:55 am

kramnat wrote:
Thu Jun 13, 2019 4:59 pm
Mga boss ano ba ibig sabihin pag standard es? Ano kasama dun?
normally HJ lang

hope this helps...

User avatar
sochay
Lurker
Lurker
Posts: 5
Joined: Sat Jun 15, 2019 1:23 am
Location: Cavite

Re: Useful Terms

Post by sochay » Sat Jun 15, 2019 7:58 am

anroan wrote:
Sat Jun 01, 2019 7:02 am
Ano ibig sabihin kapag slide to heaven?
kaskas P*ssy sa D*ck mo without penetration... :D

Post Reply