Useful Terms

Pano ba eto?
User avatar
Happybloke
3 Star User
3 Star User
Posts: 184
Joined: Tue Nov 13, 2018 7:20 pm

Re: Useful Terms

Post by Happybloke » Sat Nov 16, 2019 8:04 pm

lknight22 wrote:
Fri Nov 15, 2019 10:46 pm
romantarugo wrote:
Tue Oct 02, 2018 5:55 pm
guys ano yung nmilf and milf?
milf is may edad na, usually may anak
nmilf is d opposite
Milf pwede padin maging younger. Basta may anak na

User avatar
Doublehunter
Di na Lurker
Di na Lurker
Posts: 12
Joined: Fri Oct 05, 2018 5:52 pm

Re: Useful Terms

Post by Doublehunter » Wed Nov 20, 2019 12:23 am

What exactly happens in NPD? or wala lang talaga silang suot? haha

User avatar
sadorion
1 Star User
1 Star User
Posts: 22
Joined: Tue Dec 03, 2019 4:15 pm

Re: Useful Terms

Post by sadorion » Thu Dec 05, 2019 12:27 am

Ano po ibig sabihin ng gfe at pse po? Newbie lang po. Thanks!

User avatar
sinoe
Lurker
Lurker
Posts: 4
Joined: Sat Nov 16, 2019 5:47 am

Re: Useful Terms

Post by sinoe » Sun Dec 08, 2019 10:30 pm

sadorion wrote:
Thu Dec 05, 2019 12:27 am
Ano po ibig sabihin ng gfe at pse po? Newbie lang po. Thanks!
Kakabasa ko lang kaniba
Gfe = girlfriend experience
Pse = porn sex experience

User avatar
sadorion
1 Star User
1 Star User
Posts: 22
Joined: Tue Dec 03, 2019 4:15 pm

Re: Useful Terms

Post by sadorion » Mon Dec 09, 2019 1:11 am

Thanks po. Now I am slowly learning my abc..hhh

Post Reply