Question for the next poster

Palipas Oras.. Laro tayo Habulan Gahasa.. Ikaw ang taya.
User avatar
Lawliet
5 Star User
5 Star User
Posts: 558
Joined: Fri Jul 05, 2019 9:15 am

Re: Question for the next poster

Post by Lawliet » Wed May 06, 2020 6:20 am

Nag aaral ako ng pagluluto

Anong masasabi mo sa abs cbn shutdown

User avatar
nickolohan@yahoo.com
6 Star User
6 Star User
Posts: 1583
Joined: Wed Oct 03, 2018 3:12 pm

Re: Question for the next poster

Post by nickolohan@yahoo.com » Sat May 23, 2020 1:19 pm

Lawliet wrote:
Wed May 06, 2020 6:20 am
Nag aaral ako ng pagluluto

Anong masasabi mo sa abs cbn shutdown
Sinunod lang ni Dutertz ang prediction ni Quiboloy


Nakapag pa gupit at pa shave ka na ba?

User avatar
CarmineHeart
4.5 Star User
4.5 Star User
Posts: 459
Joined: Wed Mar 27, 2019 3:26 pm

Re: Question for the next poster

Post by CarmineHeart » Mon May 25, 2020 7:00 pm

Gupit yes, shave sa bahay lang. Hehehe



What do you miss most at this time?

User avatar
combatjames
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 100
Joined: Sat Sep 22, 2018 10:49 pm

Re: Question for the next poster

Post by combatjames » Tue Sep 29, 2020 1:56 am

Good 'ol massage.


San mo paboritong dalhin ung special someone mo?

User avatar
Yamaha4224
3 Star User
3 Star User
Posts: 131
Joined: Thu Nov 07, 2019 11:39 am

Re: Question for the next poster

Post by Yamaha4224 » Wed Sep 30, 2020 6:14 pm

Anywhere close to nature. Beach, bundok, nature spa sa Antipolo a couple times.. 👌



Willing ka ba maging test subject ng Covid19 vaccine if ever kailanganin sa Pilipinas?
Your pleasure adds to mine..

User avatar
Padre
2 Star User
2 Star User
Posts: 49
Joined: Tue Dec 03, 2019 9:25 am

Re: Question for the next poster

Post by Padre » Wed Sep 30, 2020 11:18 pm

Hindi..

Pinaglalaban ng lgbt ang irespeto ng pananaw nila. Tingin mo ba kung ang pniniwala mo ay hindi tama ang same sex marriage tingin mo dapat igalang din nila opinion mo? Do you think we cn agree to disgree and still respect each other without forcing others to believe in what we believe

Post Reply