Why are you here at HBM?

Magpakilala ka Kabayan..
User avatar
jasonmark90
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 90
Joined: Fri Nov 30, 2018 4:43 am
Location: Muntinlupa

Re: Why are you here at HBM?

Post by jasonmark90 » Mon Dec 10, 2018 12:08 pm

Isang manyak pero hindi halata sa mukha. Na adik sa masahe at sensual at curious kung meron nga mga es. so far ang una ko is sensual lang na mahahanap sa karamihan na spa at ngayon body to body na ang naranasan..next kong gustong maranasan is nuru session which i really want and hoping to esperience dahil napanuod sa porn. Unfortunately mas malaking datung ang need para ma avail. Then a thera give me an info regarding this site when i avail their b2b. Sana matulungan niyo akong mahanap ang spa na nararapat sa aking budget ☺
;) Innocent on the outside but wild in the inside ;)

User avatar
bcsiy10385
2 Star User
2 Star User
Posts: 58
Joined: Thu Dec 27, 2018 7:09 am
Location: Pasig
Contact:

Re: Why are you here at HBM?

Post by bcsiy10385 » Fri Dec 28, 2018 6:08 am

Old forum member laging naeengganyong pumunta sa spa pero sadyang mahirap makahanap ng ninja moments to do ninja moves. Hahahahaha!

User avatar
FatBastard888
2 Star User
2 Star User
Posts: 77
Joined: Tue Sep 25, 2018 4:29 am

Re: Why are you here at HBM?

Post by FatBastard888 » Fri Jan 18, 2019 10:13 am

Old forum member. Isa sa mga verified members dati.

Hopefully maging active ako ule.
PUSH ME AND THEN JUST TOUCH ME TILL I CAN GET MY SATISFACTION

User avatar
NinjaOne
1.5 Star User
1.5 Star User
Posts: 36
Joined: Sun Jan 13, 2019 1:11 am

Re: Why are you here at HBM?

Post by NinjaOne » Tue Feb 12, 2019 4:53 pm

Mainly due to curiousity... Need an outlet for my... bad hobby/habit.

User avatar
maverick1287z
Lurker
Lurker
Posts: 4
Joined: Thu Feb 14, 2019 9:38 am

Re: Why are you here at HBM?

Post by maverick1287z » Sat Feb 16, 2019 6:52 pm

ngita og nindot.

User avatar
wlamemaisip
Lurker
Lurker
Posts: 9
Joined: Mon Feb 18, 2019 7:46 am

Re: Why are you here at HBM?

Post by wlamemaisip » Sun Feb 24, 2019 11:12 am

Explore ang mga bagay bagay na nagbabago. Guide narin sa mga nagbabakasyon galing abroad para makapagrelax

User avatar
misteryoso98
3 Star User
3 Star User
Posts: 132
Joined: Sun Feb 10, 2019 11:49 pm

Re: Why are you here at HBM?

Post by misteryoso98 » Sat Mar 02, 2019 10:13 pm

Kaka-Google :D

Hurbano
Di na Lurker
Di na Lurker
Posts: 15
Joined: Wed Feb 20, 2019 6:42 pm

Re: Why are you here at HBM?

Post by Hurbano » Sat Mar 02, 2019 10:28 pm

Looking for possibilities and experiences.

User avatar
NinjaOne
1.5 Star User
1.5 Star User
Posts: 36
Joined: Sun Jan 13, 2019 1:11 am

Re: Why are you here at HBM?

Post by NinjaOne » Sun Mar 10, 2019 1:04 am

Happy ako sa budget meal! :-)

User avatar
teio
2 Star User
2 Star User
Posts: 48
Joined: Mon Mar 11, 2019 10:04 am

Re: Why are you here at HBM?

Post by teio » Mon Mar 11, 2019 10:14 am

To break the ice

Post Reply