Question for the next poster

Palipas Oras.. Laro tayo Habulan Gahasa.. Ikaw ang taya.
User avatar
Lawliet
5 Star User
5 Star User
Posts: 587
Joined: Fri Jul 05, 2019 9:15 am

Re: Question for the next poster

Post by Lawliet » Tue Jan 14, 2020 8:12 am

Nasa tagaytay din.nakaalis bago muntikang mastranded


Pwede nyo ba kami ipagdasal?may kamaganak kaming natira

User avatar
Ruxia
3.5 Star User
3.5 Star User
Posts: 226
Joined: Wed Oct 02, 2019 1:46 pm
Location: Sa puso mo

Re: Question for the next poster

Post by Ruxia » Tue Jan 14, 2020 1:40 pm

Pinagdarasal na po namin kayo. Sana ligtas all and walsng casualties.
I'm a sinful angel.

User avatar
Ruxia
3.5 Star User
3.5 Star User
Posts: 226
Joined: Wed Oct 02, 2019 1:46 pm
Location: Sa puso mo

Re: Question for the next poster

Post by Ruxia » Wed Jan 15, 2020 8:53 am

Would you tint your windshield really dark and why?
I'm a sinful angel.

User avatar
Joker2mike
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 101
Joined: Fri Jun 07, 2019 12:12 am

Re: Question for the next poster

Post by Joker2mike » Wed Jan 15, 2020 9:18 am

Ruxia wrote:
Wed Jan 15, 2020 8:53 am
Would you tint your windshield really dark and why?
Yes... Para d mainit sa loob

User avatar
benben
1.5 Star User
1.5 Star User
Posts: 32
Joined: Wed Jan 29, 2020 8:17 am

Re: Question for the next poster

Post by benben » Wed Jan 29, 2020 10:59 am

Kumakain ka ba ng bayabas?

User avatar
sadorion
3 Star User
3 Star User
Posts: 149
Joined: Tue Dec 03, 2019 4:15 pm
Location: Laguna,.La Union, Cebu, Zamboanga City

Re: Question for the next poster

Post by sadorion » Thu Jan 30, 2020 12:19 am

Kaming mga probinsyano isa sa mga fastfood.namin yung puno ng bayabas.


German cut, Pinoy cut, o Supot?

User avatar
HahahaRam
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 109
Joined: Thu Jun 13, 2019 9:45 pm

Re: Question for the next poster

Post by HahahaRam » Sun Feb 09, 2020 2:07 pm

Pinoy Cut! Dun tayo sa traditional circumcision. Hahaha!


Fries ng Mcdo o Jollibee?
I'm Ram, now where are my rope bunnies :twisted:

User avatar
HappyMaestro
Di na Lurker
Di na Lurker
Posts: 15
Joined: Tue Sep 25, 2018 11:11 pm

Re: Question for the next poster

Post by HappyMaestro » Mon Feb 17, 2020 1:11 pm

Mcdo

Bayong o pera?

User avatar
Blue Orion
2 Star User
2 Star User
Posts: 70
Joined: Mon Feb 10, 2020 9:25 pm

Re: Question for the next poster

Post by Blue Orion » Tue Mar 31, 2020 12:30 am

Pwede ba tanggakin dito sa hbm ang gagong Jan Sype? Puro apam ginagawa niya.
"The heart is a lonely hunter.

User avatar
CarmineHeart
4.5 Star User
4.5 Star User
Posts: 443
Joined: Wed Mar 27, 2019 3:26 pm

Re: Question for the next poster

Post by CarmineHeart » Mon Apr 13, 2020 8:56 am

Ireport mo para malaman ng admin




Anong pinagkakaabalahan mo ngayong may ecq?

Post Reply