Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Nagmahal.. Nasaktan.. Nagmahal muli.
User avatar
Hellmarch
3 Star User
3 Star User
Posts: 149
Joined: Thu May 09, 2019 6:31 pm

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by Hellmarch » Tue May 28, 2019 2:47 pm

kornokid wrote:
Tue May 28, 2019 2:40 pm
Liars and Gold Diggers!


same
Denied once again ....

Tough love

User avatar
Gabe
4 Star User
4 Star User
Posts: 374
Joined: Sun Sep 30, 2018 6:37 am

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by Gabe » Tue May 28, 2019 3:17 pm

Super mahilig sa sex..tipong araw araw gusto unli..Kahit gano kasarap pag inaaraw araw mo steak, nakakabusog din.parang gusto mo magramadan ulit

User avatar
junaquino
Di na Lurker
Di na Lurker
Posts: 13
Joined: Sun May 19, 2019 3:48 pm

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by junaquino » Thu May 30, 2019 9:22 pm

Yung masyadong sensitive

User avatar
Hellmarch
3 Star User
3 Star User
Posts: 149
Joined: Thu May 09, 2019 6:31 pm

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by Hellmarch » Mon Jul 01, 2019 2:05 pm

SINUNGALING! pasensya na caps
Denied once again ....

Tough love

User avatar
thickpad
1 Star User
1 Star User
Posts: 24
Joined: Thu Jan 17, 2019 11:54 pm

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by thickpad » Wed Aug 07, 2019 1:50 pm

extreme selfishness

User avatar
slimguyph
2 Star User
2 Star User
Posts: 54
Joined: Tue Sep 17, 2019 2:25 pm

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by slimguyph » Tue Sep 17, 2019 2:46 pm

mataram minyan

User avatar
FRIDA__
3 Star User
3 Star User
Posts: 133
Joined: Tue Oct 08, 2019 8:30 pm

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by FRIDA__ » Thu Oct 10, 2019 11:16 am

Out of control, like he spend much more kesa sa sweldo..Puro barkada.Haays alala ko n naman si ex.Buti ex nalang.. ✌

User avatar
Ruxia
3.5 Star User
3.5 Star User
Posts: 226
Joined: Wed Oct 02, 2019 1:46 pm
Location: Sa puso mo

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by Ruxia » Fri Oct 11, 2019 12:41 am

Hypocrite and liars 😑
I'm a sinful angel.

User avatar
Tyler1942
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 89
Joined: Sun Oct 13, 2019 9:50 pm

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by Tyler1942 » Mon Oct 14, 2019 5:29 pm

Gabe wrote:
Tue May 28, 2019 3:17 pm
Super mahilig sa sex..tipong araw araw gusto unli..Kahit gano kasarap pag inaaraw araw mo steak, nakakabusog din.parang gusto mo magramadan ulit
You are one lucky bastard. Hope I can find a girl like that.
Undefeated-Have not met a girl yet who could quench my thirst. 😜😜😜

User avatar
Sanrio
1.5 Star User
1.5 Star User
Posts: 35
Joined: Mon Sep 24, 2018 2:32 am

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by Sanrio » Mon Oct 14, 2019 8:17 pm

anlayo. cavite ako marikina siya

Post Reply