Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Nagmahal.. Nasaktan.. Nagmahal muli.
User avatar
nickolohan@yahoo.com
6 Star User
6 Star User
Posts: 1459
Joined: Wed Oct 03, 2018 3:12 pm

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by nickolohan@yahoo.com » Thu Nov 01, 2018 6:06 pm

Yung partner na palaging ayaw...

scarlett
6 Star User
6 Star User
Posts: 2720
Joined: Tue Sep 25, 2018 3:13 pm
Contact:

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by scarlett » Thu Nov 01, 2018 9:10 pm

Walang sense of urgency pagdating sa time ng iba
Before sending me a PM, Visit my room and read the first post --> click here

User avatar
Joyce123
2 Star User
2 Star User
Posts: 41
Joined: Mon Sep 24, 2018 2:22 pm

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by Joyce123 » Thu Nov 01, 2018 10:48 pm

Sinungaling

User avatar
anroan
2 Star User
2 Star User
Posts: 60
Joined: Sun Sep 23, 2018 8:49 am

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by anroan » Sun Nov 04, 2018 12:16 pm

Pinaka ayaw ko sa partner ko e ayaw sabihin ung ayaw niya sa isang partner or status ng relationship. Tapos kapag nasabi na ung ilalahad mong mga solution, ayaw din naman lahat. So ang mangyayari paulit ulit lang ung issues and hindi nareresolbahan. Mamatay ung growth ng relationship.
Image

YVONNE
3.5 Star User
3.5 Star User
Posts: 244
Joined: Sat Sep 22, 2018 5:43 pm

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by YVONNE » Fri Nov 23, 2018 6:09 pm

pinaka ayaw ko ay ung sobrang sinungaling.. alam kong di tau perfectong tao, pero huwag nman sobrahan..
LOTUS SPA
location:ALDANA BLDG ALABANG ZAPOTE ROAD TALON UNO LPC.. near Robinson..
for reservation pls pm me☺️
operating hrs 5:00pm to 5:00am

User avatar
buratsi5000
1.5 Star User
1.5 Star User
Posts: 31
Joined: Sat Dec 01, 2018 3:58 am

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by buratsi5000 » Fri Dec 07, 2018 5:47 am

sinungaling

User avatar
LYKA06
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 86
Joined: Sun Dec 02, 2018 3:35 am
Location: LA GRANDE SPA BF BRANCH -- #386 El grande ave bf homes paranaque --

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by LYKA06 » Sun Dec 09, 2018 10:17 am

Yung sinungaling
Yung Mainitin ang ulo
Yung katamaran
"I will do my best on my service. And do what you want, based on our deal." To make you SATISFIED! 💞

User avatar
big ticket
Lurker
Lurker
Posts: 5
Joined: Wed Sep 26, 2018 3:01 pm

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by big ticket » Wed Feb 06, 2019 8:00 am

Inconsiderate specially sa oras

User avatar
foreplay_artist
Di na Lurker
Di na Lurker
Posts: 17
Joined: Wed Feb 13, 2019 12:51 am

Re: Pinaka ayaw mo sa partner mo?

Post by foreplay_artist » Wed Feb 13, 2019 9:07 pm

Nagger. Ayaw na ayaw ko sa mga nagger. Pinagusapan na namin to at inaamin naman niya na nagger siya. Kaso wala pa ring pagbabago, haha.

Post Reply