Requirements to access secret thread?!?!???

Pano ba eto?
User avatar
Sirkiko
Di na Lurker
Di na Lurker
Posts: 15
Joined: Sun Sep 23, 2018 2:53 am

Re: Requirements to access secret thread?!?!???

Post by Sirkiko » Tue Feb 18, 2020 8:05 am

Anu nanyare?

User avatar
Spa_m
4 Star User
4 Star User
Posts: 334
Joined: Sat Sep 29, 2018 5:22 am

Re: Requirements to access secret thread?!?!???

Post by Spa_m » Wed Feb 19, 2020 8:01 pm

Sad. Wala yung spa with locations

User avatar
Dive
Di na Lurker
Di na Lurker
Posts: 12
Joined: Wed Feb 06, 2019 8:09 am

Re: Requirements to access secret thread?!?!???

Post by Dive » Thu Feb 20, 2020 12:39 pm

Nagkaron ba ng ranking system to access ibang threads?

User avatar
Vassilli0329
Di na Lurker
Di na Lurker
Posts: 16
Joined: Sat Nov 03, 2018 11:54 am

Re: Requirements to access secret thread?!?!???

Post by Vassilli0329 » Thu Feb 20, 2020 10:05 pm

Oo nga. Bat nawala?

User avatar
J0me
1.5 Star User
1.5 Star User
Posts: 34
Joined: Wed Dec 26, 2018 3:59 pm

Re: Requirements to access secret thread?!?!???

Post by J0me » Fri Feb 21, 2020 2:42 am

Yup. Looks like ranking had an overhaul and got reset

User avatar
oiuik
1.5 Star User
1.5 Star User
Posts: 36
Joined: Sun Oct 07, 2018 11:05 am

Re: Requirements to access secret thread?!?!???

Post by oiuik » Fri Feb 21, 2020 12:13 pm

Baka naman may nakaaccess na taga NBI sa site na toh and need to reset everything

User avatar
Jbc
1 Star User
1 Star User
Posts: 26
Joined: Sat Oct 06, 2018 11:03 pm

Re: Requirements to access secret thread?!?!???

Post by Jbc » Fri Feb 21, 2020 10:48 pm

Same here.. Wala na po yung mga spa locations

User avatar
picklerick69
1.5 Star User
1.5 Star User
Posts: 36
Joined: Sat Sep 22, 2018 12:49 am

Re: Requirements to access secret thread?!?!???

Post by picklerick69 » Sat Feb 22, 2020 11:00 pm

ako din, wala akong access sa spa ng north at south.. ano po ba dapat gawin?

User avatar
baam.kuhn
1.5 Star User
1.5 Star User
Posts: 38
Joined: Fri Sep 21, 2018 7:13 pm

Re: Requirements to access secret thread?!?!???

Post by baam.kuhn » Tue Feb 25, 2020 2:23 am

Tagal

User avatar
wigie
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 100
Joined: Mon Jun 10, 2019 10:34 pm

Re: Requirements to access secret thread?!?!???

Post by wigie » Tue Feb 25, 2020 9:22 am

No updates?

Post Reply