would virginity be an issue?

Nagmahal.. Nasaktan.. Nagmahal muli.
User avatar
Asyong
3.5 Star User
3.5 Star User
Posts: 219
Joined: Fri Sep 21, 2018 11:04 am

Re: would virginity be an issue?

Post by Asyong » Mon Nov 19, 2018 9:35 am

Noong bata bata pa ako gusto ko ako talaga yung una. Pero ngayong matured na, di na magalaga yun. Ang mahalaga ako yung huli at makakasama nya habang buhay.

User avatar
buratsi5000
1.5 Star User
1.5 Star User
Posts: 31
Joined: Sat Dec 01, 2018 3:58 am

Re: would virginity be an issue?

Post by buratsi5000 » Fri Dec 07, 2018 5:48 am

not an issue

User avatar
crazy_viper2387
2 Star User
2 Star User
Posts: 73
Joined: Wed Oct 24, 2018 2:42 pm

Re: would virginity be an issue?

Post by crazy_viper2387 » Sun Dec 09, 2018 8:08 pm

Dati noong batang isip pa oo. Pero ngayn hindi na importante basta nagkakaintindihan at mahal niyo isat isa ng totoo. 👍🏼

User avatar
Slithice69
1 Star User
1 Star User
Posts: 27
Joined: Sat Sep 29, 2018 8:03 pm
Location: Quezon City

Re: would virginity be an issue?

Post by Slithice69 » Thu Dec 13, 2018 3:28 pm

No. Basta wag lang pa virgin. Hahaha.

User avatar
NinongHades
1.5 Star User
1.5 Star User
Posts: 30
Joined: Sat Sep 22, 2018 2:47 pm

Re: would virginity be an issue?

Post by NinongHades » Fri Dec 14, 2018 2:10 pm

Never, bakit naman sya magiging issue. 2018 na, normal na ang hindi virgin.

User avatar
Diablosx8
1 Star User
1 Star User
Posts: 29
Joined: Fri Feb 01, 2019 3:57 am

Re: would virginity be an issue?

Post by Diablosx8 » Sat Feb 02, 2019 2:39 pm

not an issue

User avatar
foreplay_artist
1 Star User
1 Star User
Posts: 24
Joined: Wed Feb 13, 2019 12:51 am

Re: would virginity be an issue?

Post by foreplay_artist » Thu Feb 14, 2019 7:09 am

Not an issue.

User avatar
teio
2 Star User
2 Star User
Posts: 47
Joined: Mon Mar 11, 2019 10:04 am

Re: would virginity be an issue?

Post by teio » Tue Mar 12, 2019 6:00 pm

In this day and age, no. Accept, understand, and appreciate.

User avatar
badthomas
Lurker
Lurker
Posts: 9
Joined: Mon Mar 11, 2019 8:57 am

Re: would virginity be an issue?

Post by badthomas » Tue Mar 19, 2019 2:30 pm

It would be very interesting to hook up with a virgin. But you know, its just like an icing on top of a cake. What matters most is the experience and how much effort someone is willing to give you to satisfy your cravings haha.

User avatar
bcsiy10385
2 Star User
2 Star User
Posts: 53
Joined: Thu Dec 27, 2018 7:09 am
Location: Pasig
Contact:

Re: would virginity be an issue?

Post by bcsiy10385 » Thu Apr 11, 2019 7:18 am

Nope not an issue for me.

Post Reply