Rank Stars

Pano ba eto?
delavega
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 82
Joined: Mon Oct 15, 2018 7:11 am

Re: Rank Stars

Post by delavega » Mon Oct 15, 2018 7:14 am

Hi. Will I get my loyals status back? Sayang naman. @GM

delavega
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 82
Joined: Mon Oct 15, 2018 7:11 am

Re: Rank Stars

Post by delavega » Mon Oct 15, 2018 7:14 am

guwardiya wrote:
Sat Oct 13, 2018 10:51 am
Same question about sa ranks and how to get password (is it earned, requested or purchased? - marami na kasi forums na ganyan), matagal na ko member before, pero i'm looking forward to good things
Ditto!

User avatar
tomsawyer
1 Star User
1 Star User
Posts: 26
Joined: Fri Oct 19, 2018 6:24 pm

Re: Rank Stars

Post by tomsawyer » Tue Oct 23, 2018 7:31 pm

sayang naman yung dating account

User avatar
Dvonz
1.5 Star User
1.5 Star User
Posts: 37
Joined: Tue Sep 25, 2018 4:17 pm

Re: Rank Stars

Post by Dvonz » Mon Oct 29, 2018 11:21 am

Sana di gaya nung dati puro flood lang tapos naging mod (sorry if may tinamaan, i have seen most of his post from the old site) just my opinion.

User avatar
MarikinaPops
Di na Lurker
Di na Lurker
Posts: 15
Joined: Mon Nov 05, 2018 7:43 am

Re: Rank Stars

Post by MarikinaPops » Mon Nov 05, 2018 11:52 am

I see bagong ipunan nanaman

User avatar
supabrt
Lurker
Lurker
Posts: 4
Joined: Sat Sep 22, 2018 5:04 pm

Re: Rank Stars

Post by supabrt » Mon Nov 05, 2018 9:38 pm

ngayon ko lang nakita 'to. Hindi na ako magiging lurker :)

User avatar
stahn03
Di na Lurker
Di na Lurker
Posts: 14
Joined: Wed Nov 07, 2018 11:59 pm

Re: Rank Stars

Post by stahn03 » Thu Nov 08, 2018 11:34 pm

Back to zero pla lahat..salamat

User avatar
barabas2018
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 105
Joined: Fri Oct 05, 2018 3:39 pm

Re: Rank Stars

Post by barabas2018 » Thu Jan 03, 2019 4:16 pm

toink zero na lahat post pa more!

User avatar
Byron
Lurker
Lurker
Posts: 3
Joined: Sun Feb 10, 2019 5:01 pm

Re: Rank Stars

Post by Byron » Sun Feb 10, 2019 8:31 pm

Just got back, then HBM v2.0 na. back to zero pala lahat. oh well.

User avatar
wlamemaisip
Lurker
Lurker
Posts: 9
Joined: Mon Feb 18, 2019 7:46 am

Re: Rank Stars

Post by wlamemaisip » Sun Feb 24, 2019 11:09 am

Kaya nga back to 0 na sa ver 2.0 mahirap lalo na s katulad namin abroad.

Post Reply