Mga pagkain o supplements na pampatigas

May nararamdaman? Magtanong at baka may makatulong.
User avatar
Shark2
2 Star User
2 Star User
Posts: 62
Joined: Fri Aug 23, 2019 7:45 am

Re: Mga pagkain o supplements na pampatigas

Post by Shark2 » Wed Aug 28, 2019 2:23 pm

Fresh carrots.....
Look at the rabbit :P

User avatar
slimguyph
2 Star User
2 Star User
Posts: 54
Joined: Tue Sep 17, 2019 2:25 pm

Re: Mga pagkain o supplements na pampatigas

Post by slimguyph » Tue Sep 17, 2019 3:23 pm

you gotta try tadalafil. 1/4 of a tablet is more than enough for a weekend encounter.

aceofheart
2 Star User
2 Star User
Posts: 45
Joined: Sun Sep 23, 2018 4:01 am

Re: Mga pagkain o supplements na pampatigas

Post by aceofheart » Fri Sep 20, 2019 3:32 am

balance diet and exercise lang.... kahit my edad kna palaban k parin

mga kasabayan ko sa fitnes1st my edad na pero sex pinag uusapan same sa girls and boys mga matandang babae dun mukang bata parin at energetic gaganda p ng katawan...

User avatar
Jamrom69
Di na Lurker
Di na Lurker
Posts: 16
Joined: Tue Jan 07, 2020 9:26 am

Re: Mga pagkain o supplements na pampatigas

Post by Jamrom69 » Tue Jan 21, 2020 4:06 pm

Honeymoon tea no side effects sa akin

User avatar
Eros.Maximus
1.5 Star User
1.5 Star User
Posts: 32
Joined: Wed Jan 08, 2020 9:49 am

Re: Mga pagkain o supplements na pampatigas

Post by Eros.Maximus » Fri Jan 24, 2020 11:51 am

pakwan malupit sa pakyawan tumatalab hanggang kinabukasan

User avatar
tata21
2 Star User
2 Star User
Posts: 48
Joined: Sat Sep 22, 2018 3:51 pm

Re: Mga pagkain o supplements na pampatigas

Post by tata21 » Fri Jan 24, 2020 12:05 pm

d max... hangang round 3

Post Reply