Dugtungan time

Palipas Oras.. Laro tayo Habulan Gahasa.. Ikaw ang taya.
User avatar
nickolohan@yahoo.com
6 Star User
6 Star User
Posts: 1562
Joined: Wed Oct 03, 2018 3:12 pm

Re: Dugtungan time

Post by nickolohan@yahoo.com » Thu Nov 08, 2018 3:10 pm

Sinasabi na sa puso naman nag mula

User avatar
nickolohan@yahoo.com
6 Star User
6 Star User
Posts: 1562
Joined: Wed Oct 03, 2018 3:12 pm

Re: Dugtungan time

Post by nickolohan@yahoo.com » Thu Nov 08, 2018 10:38 pm

Ay tunay at dalisay

User avatar
ksvm201
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 92
Joined: Mon Nov 26, 2018 5:28 am

Re: Dugtungan time

Post by ksvm201 » Mon Dec 03, 2018 9:20 am

Kabutihan ng kalooban na ayaw

User avatar
Winston Go
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 88
Joined: Thu Sep 27, 2018 1:28 pm

Re: Dugtungan time

Post by Winston Go » Thu Dec 13, 2018 1:44 pm

niyang ipakita sa lahat dahil maitim ang
I'm not a hopeless romantic. I'm quite the reverse. I'm a nasty piece of work, an ego Gentle Maniac - Hugh Grant

User avatar
Winston Go
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 88
Joined: Thu Sep 27, 2018 1:28 pm

Re: Dugtungan time

Post by Winston Go » Wed Jan 16, 2019 2:03 pm

kanyang singit na puno ng
I'm not a hopeless romantic. I'm quite the reverse. I'm a nasty piece of work, an ego Gentle Maniac - Hugh Grant

User avatar
ksvm201
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 92
Joined: Mon Nov 26, 2018 5:28 am

Re: Dugtungan time

Post by ksvm201 » Sun Jan 20, 2019 12:39 am

Libag na para bang

User avatar
ksvm201
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 92
Joined: Mon Nov 26, 2018 5:28 am

Re: Dugtungan time

Post by ksvm201 » Mon Jan 21, 2019 2:39 am

Ang amoy nito ay para bang

User avatar
ksvm201
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 92
Joined: Mon Nov 26, 2018 5:28 am

Re: Dugtungan time

Post by ksvm201 » Thu Jan 24, 2019 1:22 am

Tigilan amuyin at gusto mo na ito ay

User avatar
combatjames
2 Star User
2 Star User
Posts: 75
Joined: Sat Sep 22, 2018 10:49 pm

Re: Dugtungan time

Post by combatjames » Thu Feb 28, 2019 10:50 am

Kuskusin ng matindi upang

User avatar
misteryoso98
3 Star User
3 Star User
Posts: 135
Joined: Sun Feb 10, 2019 11:49 pm

Re: Dugtungan time

Post by misteryoso98 » Sat Mar 02, 2019 11:35 pm

Kuminis para masarap

Post Reply