Unang ginawa mo pagkagising

Palipas Oras.. Laro tayo Habulan Gahasa.. Ikaw ang taya.
User avatar
nickolohan@yahoo.com
6 Star User
6 Star User
Posts: 1562
Joined: Wed Oct 03, 2018 3:12 pm

Re: Unang ginawa mo pagkagising

Post by nickolohan@yahoo.com » Mon Nov 12, 2018 7:46 am

Natulog ulit...1am pa lang pala

User avatar
ksvm201
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 92
Joined: Mon Nov 26, 2018 5:28 am

Re: Unang ginawa mo pagkagising

Post by ksvm201 » Mon Dec 03, 2018 9:18 am

PAtayin ang alarm.

User avatar
Winston Go
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 88
Joined: Thu Sep 27, 2018 1:28 pm

Re: Unang ginawa mo pagkagising

Post by Winston Go » Thu Dec 13, 2018 1:51 pm

nagbrief
I'm not a hopeless romantic. I'm quite the reverse. I'm a nasty piece of work, an ego Gentle Maniac - Hugh Grant

User avatar
ksvm201
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 92
Joined: Mon Nov 26, 2018 5:28 am

Re: Unang ginawa mo pagkagising

Post by ksvm201 » Fri Dec 14, 2018 3:47 am

Umihi

User avatar
Joyce123
2 Star User
2 Star User
Posts: 56
Joined: Mon Sep 24, 2018 2:22 pm

Re: Unang ginawa mo pagkagising

Post by Joyce123 » Sat Dec 15, 2018 3:42 pm

Facebook

User avatar
ksvm201
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 92
Joined: Mon Nov 26, 2018 5:28 am

Re: Unang ginawa mo pagkagising

Post by ksvm201 » Tue Dec 18, 2018 1:03 am

PLayed a mobile game

User avatar
Kharnall
6 Star User
6 Star User
Posts: 828
Joined: Fri Sep 21, 2018 6:47 am
Location: 3rd ROCK fROM the SUN
Contact:

Re: Unang ginawa mo pagkagising

Post by Kharnall » Thu Dec 20, 2018 5:40 pm

Jingle Bells hahhaha
Quis Custodiet Ipsos Custodes

User avatar
ksvm201
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 92
Joined: Mon Nov 26, 2018 5:28 am

Re: Unang ginawa mo pagkagising

Post by ksvm201 » Fri Dec 21, 2018 11:16 pm

TInitigan yung kisame

User avatar
bcsiy10385
2 Star User
2 Star User
Posts: 58
Joined: Thu Dec 27, 2018 7:09 am
Location: Pasig
Contact:

Re: Unang ginawa mo pagkagising

Post by bcsiy10385 » Sat Dec 29, 2018 3:21 am

Umihi

User avatar
ksvm201
2.5 Star User
2.5 Star User
Posts: 92
Joined: Mon Nov 26, 2018 5:28 am

Re: Unang ginawa mo pagkagising

Post by ksvm201 » Sun Dec 30, 2018 8:57 pm

Nangtangal ng bara sa drainage.

Post Reply